Trực tiếp seagame 27:trực tiếp sea games 30

      49
Các môn thi đấu trên SEA Games sẽ tiến hành tường thuật trực tiếp bên trên những kênh bongdafast.vn3 (8h30 - 10h30 và 13h00 - 17h00) cùng kênh bongdafast.vn2 (từ 17h00 - 19h00).

Trận ttrẻ ranh HCĐ môn nhẵn chị em thân Myanmar và Malaysia ra mắt dịp 16h30 sẽ được trần thuật trực tiếp bên trên kênh bongdafast.vn6. điều đặc biệt, trận bình thường kết soccer cô gái thân ĐT cả nước và Thái Lan được tường thuật thẳng vào lúc 20h00 bên trên kênh bongdafast.vn2.

*
‘ Chờ đá quý trường đoản cú ĐT đàn bà đất nước hình chữ S

Lịch thi đấu của đoàn Thể thao VN ngày 20/12:

Môn Bi sắt: Từ 09h00 cho 18h30

· Sở tía nam: Nguyễn Xuân Lộc, Phan Thế An, Vũ Khang Duy, Cao Prúc Thịnh

· Bộ cha nữ: Ngô Thị Huyền Trân, Nguyễn Thị Cđộ ẩm Duim, Trần Thị Diễm Trang, Lê Thị Út Thương

Môn Cầu mây

· 15h30 - 16h30: Đôi nữ: VN - Myanmar

· 16h30 - 17h30: Đôi nam: đất nước hình chữ S - Lào

Môn Bóng chuyền nam

· 14h30: cả nước - Myanmar (Tnhãi HCĐ)

Môn Futsal nam

· 16h30: VN - Đất nước xinh đẹp Thái Lan (Chung kết)

Môn Futsal nữ

· 13h30: toàn quốc - Thailand (Chung kết)

Môn Bóng đá nữ

· 20h00: Việt Nam - Xứ sở nụ cười Thái Lan (Chung kết)

Môn Cờ vua: Từ 09h30 mang đến 16h30

· Cờ đổi quân bọn phái nam nữ: Đào Thiên Hải, Hoàng Thị Nlỗi Ý với Trần Quốc Dũng, Võ Thị Klặng Phụng

Môn Billiards

· 10h30 English đơn: Nguyễn Tkhô cứng Bình (Gặp VĐV Thái Lan), Nguyễn Trung Kiên (Gặp VĐV Myanmar)

· 13h30 Pool 10 bi nữ: Huỳnh Thị Ngọc Huyền (Tđọng kết)

Môn Bóng bàn

· 09:00 Đơn nam: Nguyễn Văn Ngọc (Gặp VĐV Singapore)

· 09:30 Đơn nữ: Mai Hoàng Mỹ Trang (Gặp VĐV Myanmar)

· 10:00 Đơn nam: Lê Rapper Đinh Tiến Đạt (Gặp VĐV Lào)

· 10:30 Đơn nữ: Nguyễn Thị Nga (Gặp VĐV Thái Lan)

· 11:00 Đơn nam: Lê Rapper Đinh Tiến Đạt (Gặp VĐV Indonesia)

· 11h30 Đơn nữ: Mai Hoàng Mỹ Trang (Gặp VĐV Indonesia)

· 11h30 Đơn nữ: Nguyễn Thị Nga (Gặp VĐV Singapore)

· 14h30 Đơn nam: Nguyễn Vnạp năng lượng Ngọc (Gặp VĐV Indonesia)

· 15h30 Đơn nam: Nguyễn Văn Ngọc (Gặp VĐV Campuchia)

· 15h30 Đơn nam: Lê Rapper Đinh Tiến Đạt (Gặp VĐV Myanmar)

· 16h00 Đơn nữ: Nguyễn Thị Nga (Gặp VĐV Indonesia)

· 16h30 Đơn nữ: Mai Hoàng Mỹ Trang (Gặp VĐV Lào)

Môn Nhảy cầu

· 10h300-12h30 3m cầu mềm song nam: Nguyễn Minh Sang, Vũ Anh Duy

· 15h30-18h30 3m cầu mượt song nữ: Hoàng Lê Tkhô cứng Thúy, Nguyễn Vũ Thảo Quỳnh

Môn Kempo: Từ 09h40

· Đôi nàng đai đen: Trần Thị Mỹ Dulặng, Lê Dương Lan Phương

· Đôi phái mạnh đai đen: Nguyễn Vũ Đăng, Nguyễn Kim Nguyên

· 60kilogam nam: Nguyễn Duy Chung

· 55kg nam: Nguyễn Kyên Nguyên

· Đồng nhóm quyền nữ giới 8 người: Lê Thị Thu Hằng, Lê Dương Lan Pmùi hương, Nguyễn Tkhô hanh Bảo Mi, Phạm Thị Mão, Phan Thị Kiều Dulặng, Trần Thị Mỹ Duyên ổn, Lê Hoàng Diệu, Nguyễn Thùy Dương

· Đôi nam giới đai nâu: Nguyễn Duy Chung, Nguyễn Phụ Cường

· 48kg nữ: Đỗ Hồng Ngọc

· 51kilogam nữ: Nguyễn Thùy Dương

Môn Taekwondo: Từ 13h30

· 49kilogam nữ: Đoàn Thị Hương Giang

· 53kilogam nữ: Nguyễn Thanh hao Thảo

· 63kg nam: Lê Huỳnh Châu

· Từ 14h30 chung kết

Môn Judo

- Từ 13h30

· 57kilogam nữ: Hồ Thị Nlỗi Vân

· 63kilogam nữ: Bùi Thị Hoa

Từ 18h30

· 73kilogam nam: Nguyễn Tấn Công

· 81kilogam nam: Tô Hải Long

Môn Vovinam

- Từ 09h30 mang đến 12h00

· 60kilogam nữ: Nguyễn Thị Quyền Chân

· 55kilogam nam: Trần Anh Tuấn

· Long Hổ Quyền: Hứa Lê Cẩm Xuân

· Song luyện kiếm: Hứa Lê Cẩm Xuân, Mai Thị Kim Thùy

- Từ 15h30 đến 17h30

· Đa luyện tranh bị nam: Huỳnh Khắc Nguim, Nguyễn Văn uống Cường, Lâm Đông Vượng, Trần Công Tạo