Lmht: lịch thi đấu vòng bảng chung kết thế giới 2016

      36
eSports Bắn súng Video video clip Tin trò chơi Làng Game Công nghệ Giải trí trò chơi thủ Tlỗi viện
*

Liên Minch Huyền Thoại

MOBA | GarenaTrang chủFanpage

Vòng bảng Chung kết quả đât đã ra mắt từ thời điểm ngày 30/09 đến ngày 10/10. Mỗi team tuyển đang lần lượt đối đầu với từng đối phương trong bảng đấu của bản thân cùng với hai quy trình tiến độ lượt đi và lượt về. Hai team tuyển chọn tất cả các thành tích rất tốt mỗi bảng đã lọt được vào vòng loại thẳng. Sau đấy là lịch tranh tài chi tiết (Giờ thi đấu đã được gửi thanh lịch giờ Việt Nam).

Bạn đang xem: Lmht: lịch thi đấu vòng bảng chung kết thế giới 2016

Thứ 6 ngày 30/09

06h00: Knhị mạc Chung kết nhân loại 2016.06h30: G2 Esports vs Counter Logic Gaming.07h30: ROX Tigers vs Albus NoX Luna.08h30: H2K vs ahq e-Sports Club.09h30: INTZ vs Edward Gaming.10h30: Samsung Galaxy vs Splyce.11h30: Team SoloMid vs Royal Never Give sầu Up.


Thứ đọng 7 ngày 01/10

06h00: SK Telecom T1 vs Cloud9.07h00: Flash Wolves vs I May.08h00: Team SoloMid vs Samsung Galaxy.09h00: Royal Never Give Up vs Splyce.10h00: H2K vs INTZ.11h00: Edward Gaming vs ahq e-Sports Club.

Chủ nhật ngày 02/10

06h00: Counter Logic Gaming vs Albus NoX Luna.07h00: ROX Tigers vs G2 Esports.08h00: Flash Wolves vs Cloud9.09h00: I May vs SK Telecom T1.10h00: Splyce vs Team SoloMid.11h00: Royal Never Give sầu Up vs Samsung Galaxy.

Thứ 2 ngày 03/10

06h00: ahq e-Sports Club vs INTZ.07h00: Edward Gaming vs H2K.08h00: Albus NoX Luna vs G2 Esports.09h00: Counter Logic Gaming vs ROX Tigers.10h00: SK Telecom T1 vs Flash Wolves.11h00: Cloud9 vs I May.

Xem thêm: ‪ Kèo Bóng Đá Cúp C1 Châu Âu Âu, Kèo Bóng Đá Cúp C1 Châu Âu

Thứ 6 ngày 07/10

06h00: G2 Esports vs ROX Tigers.07h00: Albus NoX Luna vs Counter Logic Gaming.08h00: Counter Logic Gaming vs G2 Esports.09h00: Albus NoX Luna vs ROX Tigers.10h00: G2 Esports vs Albus NoX Luna.11h00: ROX Tigers vs Counter Logic Gaming.

Thứ 7 ngày 08/10

06h00: Edward Gaming vs INTZ.07h00: ahq e-Sports Club vs H2K.08h00: H2K vs Edward Gaming.09h00: INTZ vs ahq e-Sports Club.10h00: INTZ vs H2K.11h00: ahq e-Sports Club vs Edward Gaming.

Chủ nhật ngày 09/10

03h00: Samsung Galaxy vs Team SoloMid.04h00: Splyce vs Royal Never Give sầu Up.05h00: Team SoloMid vs Splyce.06h00: Samsung Galaxy vs Royal Never Give Up.07h00: Splyce vs Samsung Galaxy.08h00: Royal Never Give sầu Up vs Team SoloMid.

Thứ 2 ngày 10/10

03h00: I May vs Flash Wolves.04h00: Cloud9 vs SK Telecom T1.05h00: Cloud9 vs Flash Wolves.06h00: SK Telecom T1 vs I May.07h00: I May vs Cloud9.08h00: Flash Wolves vs SK Telecom T1.